Cân bàn điện tử 150kg Kern DE150K2DL
MODEL: DE150K2DL 0947166718 Mr.Tráng
10,000,000 đ
10000000VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
CÂN BÀN ĐIỆN TỬ
Model: DE 150K2DL
Hãng sản xuất: Kern – Đức
Thông số kỹ thuật:
- Dải cân: Có 2 dải cân: 0 ~ 60 kg và 0 ~ 150 kg
- Độ đọc được: 2 g; 5 g
- Độ lặp lại: 2 g; 5 g
- Độ tuyến tính: ± 8 g;  ± 20 g
- Thời gian làm ấm cân: 2 giờ
- Khối lượng vật đếm nhỏ nhất: 4 g
- Cơ số đếm: 5, 10, 20, 25, 50
- Đơn vị cân: kg, g, dwt, tl (Tw), tl (HK), ozt, mo, lb, oz, tol
- Quả chuẩn yêu cầu: 60 kg & 150 kg (F2)
- Thời gian ổn định: 2,5 giây
- Chức năng tự động tắt: Sau 3 phút
- Môi trường hoạt động: Nhiệt độ 5 ~ 350C; Độ ẩm: 0% ~ 80%
- Hiển thị: Bằng màn hình LCD có đèn nền, chữ số cao 25 mm
- Kích thước đóng gói (W x D x H): 700 x 600 x 200 mm
- Kích thước bàn cân: 522 x 406 x 100 mm
- Bàn cân bằng thép không gỉ
- Kích thước đầu hiển thị (W x D x H): 226 x 111 x 58 mm
- Trọng lượng của cân: 16 kg
- Giao diện: Cổng RS232C
- Nguồn điện: Bộ nắn dòng từ AC 220-240V / 50Hz sang DC 15V / 600 mA;