Máy sấy đông khô Biobase BK-PFD50S
MODEL: BK-PFD50S 0947166718 Mr.Tráng
Máy sấy đông khô Biobase BK-PFD50S Model: BK-PFD50S - Diện tích sấy đông: 0.69m² - Nhiệt độ kệ: -50℃ ~ +70℃ (không tải) - Dung tích bẫy lạnh: 40L - Kích thước bẫy lạnh (Đường kính * Cao): Φ300*560 mm
0 đ
0VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Model: BK-PFD50S
Hãng sản xuất: Biobase
Xuất xứ: TQ
Ứng dụng:
Tính Năng:
- Đông lạnh trước, sấy khô tại chỗ: dễ vận hành, hiệu quả sấy khô tốt.
- Màn hình cảm ứng màu thật 10 inch:
Hiển thị màu sắc trung thực.
Thông số kỹ thuật:
- Diện tích sấy đông: 0.69m²
- Nhiệt độ kệ: -50℃ ~ +70℃ (không tải)
- Nhiệt độ bẫy lạnh: < -80℃ (không tải)
- Độ chân không: ≤ 1 Pa (không tải)
- Khả năng thu nước: ≥ 10 kg
- Dung tích bẫy lạnh: 40L
- Kích thước bẫy lạnh (Đường kính * Cao): Φ300*560 mm
- Kích thước buồng sấy (RDC): 410410580 mm
- Kích thước kệ & khay (RDC):
- Kệ: 48036018 mm
- Khay: 48036030 mm
- Số lượng kệ & khay:
+ Kệ: 4+1
+ Khay: 4
- Khả năng tải mẫu (chất lỏng): 5L
- Khoảng cách giữa các khay: 50 mm
- Chênh lệch nhiệt độ khay: ±1℃
- Chất làm lạnh: R404A + R23
- Chế độ làm mát dàn ngưng: Làm mát bằng không khí
- Chế độ rã đông: Rã đông tự nhiên (tùy chọn rã đông điện)
- Bơm chân không: 8L/s (29m³/h)
- Phụ kiện tùy chọn:
+ Bơm chân không nhập khẩu
+ Van chống hồi lưu bơm chân không
+ Thiết bị kiểm tra điểm eutectic
+ Hệ thống lọc dầu sương
+ Thiết bị điều chỉnh chân không
- Tiêu thụ thanh nhiệt silicone dầu:
+ Công suất: 1600W
+ Tổng tiêu thụ: 5.5KW
- Nguồn điện: AC380V, 50Hz/60Hz (ba pha)