Máy đông khô 60 lít Haier DG-65Z04-10A
MODEL: DG-65Z04-10A 0947166718 Mr.Tráng
0 đ
0VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Máy đông khô Haier DG-65Z04-10A
Model: DG-65Z04-10A
Hãng sản xuất: Haier Biomedical
Sản xuất: Trung Quốc
Chứng nhận:
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng: Tiêu chuẩn ISO 9001:2015/GB/T 19001-2016
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng cho lĩnh vực y tế: Tiêu chuẩn EN ISO 13485:2016
- Đạt chứng nhận hệ thống quản lý môi trường GB / T24001-2001/ ISO14001:2015
Tính năng nổi bật của máy sấy đông khô Haier:
- Lưu trữ thông số tự động: Lưu trữ thông minh các thông số đông khô mà không cần cài đặt lại.
- Hiệu suất làm lạnh: Đạt tới -60°C trong 25 phút.
- Thiết kế khép kín: Ngăn chặn ô nhiễm mẫu, bảo vệ môi trường làm việc.
- Quản lý thời gian thực IoT: Quản lý thiết bị, truy xuất dữ liệu, giám sát thời gian thực.
- Cảnh báo đa dạng: Cảnh báo về nhiệt độ, chân không, cảm biến, làm lạnh, báo động khi có sự cố.
- Hiệu suất sấy cao: Tốc độ thăng hoa cao, tiết kiệm năng lượng, thân thiện môi trường.
- Giá mẫu nâng tự động: Không cần thao tác thủ công.
- Thiết kế cửa kính: Quan sát quá trình làm việc dễ dàng.
- Màn hình cảm ứng LCD: 10 inch.
- Van kiểm tra dầu: Ngăn dầu quay trở lại máy bơm.
- Bơm dầu tích hợp: Hoạt động ổn định dưới áp suất khí quyển.
Thông số kỹ thuật:
- Nhiệt độ bình ngưng đá: -65°C
- Hiệu suất đông khô (mẻ): 4.5kg/24 giờ
- Mức âm thanh: ≤45 (dB(A))
- Trọng lượng máy chính: 145kg
- Chân không tối đa: 1/1*10-2 (Pa/mbar)
- Công suất đông khô tối đa: 4.5kg
- Công suất: 900W
- Nguồn điện: 220V / 50Hz
- Kích thước bên trong buồng khô (Rộng x Sâu x Cao) (mm): 404 x 374 x 398
- Dung tích buồng sấy: 60 lít
- Dung tích buồng đông: 13 lít
- Diện tích: 0.1m2
- Số khay: 3
- Đường kính khay vật liệu (mm): 200mm
- Khoảng cách tối đa giữa các khay vật liệu (mm): 70
- Kích thước bên ngoài (Rộng x Sâu x Cao) (mm): 546 x 795 x 890
- Kích thước đóng gói (Rộng x Sâu x Cao) (mm): 665 x 900 x 1050
* Bơm chân không, model: DRV10
- Nguồn điện: 220V/ 50Hz
- Tốc độ bơm: 9.9 m3/h (m3/giờ)
- Áp suất tối đa: 5*10-1 Pa (khi van khí đóng) và 5 Pa (khi van khí mở)
- Công suất động cơ: 0.4kW