Máy sấy đông khô Haier DG-65Z04-10AR
MODEL: DG-65Z04-10AR 0947166718 Mr.Tráng
Máy đông khô Haier DG-65Z04-10AR Model: DG-65Z04-10AR - Màn hình cảm ứng LCD: 10 inch. - Nhiệt độ bình ngưng đá: -65°C / -85 độ (optional) - Hiệu suất đông khô (mẻ): 4.5kg/24 giờ
0 đ
0VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Máy đông khô Haier DG-65Z04-10AR
Model: DG-65Z04-10AR
Hãng sản xuất: Haier Biomedical
Sản xuất: Trung Quốc
Chứng nhận:
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng: Tiêu chuẩn ISO 9001:2015/GB/T 19001-2016
- Đạt hệ thống quản lý chất lượng cho lĩnh vực y tế: Tiêu chuẩn EN ISO 13485:2016
- Đạt chứng nhận hệ thống quản lý môi trường GB / T24001-2001/ ISO14001:2015
Tính năng nổi bật của máy sấy đông khô Haier:
- Tự động lưu trữ thông số
- Thiết kế thân thiện, nhiều loại option :
1.Tiêu chuẩn: Có khả năng tiền đông, phù hợp cho cả mẫu dạng tấm và mẫu chai.
Thông số kỹ thuật:
- Màn hình cảm ứng LCD: 10 inch.
- Nhiệt độ bình ngưng đá: -65°C / -85 độ (optional)
- Hiệu suất đông khô (mẻ): 4.5kg/24 giờ
- Mức âm thanh: ≤60 (dB(A))
- Trọng lượng máy chính: 65kg + bơm 30kg
- Chân không tối đa: 1/1*10-2 (Pa/mbar)
- Công suất đông khô tối đa: 4kg
- Công suất: 1000W
- Nguồn điện: 220V / 50Hz
- Dung tích buồng đông: 13 lít
- Diện tích: 0.1m2
- Số khay: 3
- Đường kính khay vật liệu (mm): 200mm
- Khoảng cách tối đa giữa các khay vật liệu (mm): 70
- Kích thước bên ngoài (Rộng x Sâu x Cao) (mm): 480 x 793 x 730
- Kích thước đóng gói (Rộng x Sâu x Cao) (mm): 685 x 920 x 940
* Bơm chân không, model: DRV10
- Nguồn điện: 220V/ 50Hz
- Tốc độ bơm: 9.9 m3/h (m3/giờ)
- Áp suất tối đa: 5*10-1 Pa (khi van khí đóng) và 5 Pa (khi van khí mở)
- Công suất động cơ: 0.4kW