Máy khuấy đũa 80 lít độ nhớt cao Hàn Quốc HT-120T-SET
MODEL: HT-120T-SET 0947166718 Mr.Tráng
0 đ
0VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Máy khuấy đũa 80 lít  độ nhớt cao Hàn Quốc
Model: HT-120T-SET
Hãng: Daihan – Hàn Quốc
Sản xuất tại Hàn Quốc
Tính năng nổi bật của máy khuấy đũa Daihan :
- Đạt chứng nhận CE
- Bộ điều khiển rời. Điều khiển chính xác giá trị tốc độ vòng/phút tối ưu: Tốc độ khuấy ổn định.
- Động cơ Worm-geared tỉ lệ 3.5:1
- Dễ dàng sử dụng phím quay số (Dial) để điều chỉnh tốc độ quay
- Đường kính trục cánh (Push-Through): ≤10mm
- Điều chỉnh chiều cao, nâng hoặc hạ các trục khuấy không cần di chuyển đầu động cơ
- Phù hợp với dung dịch có độ nhớt thấp và trung bình
Thông số kỹ thuật:
- Dung tích khuấy tối đa: 80 lít (nước)
- Độ nhớt tối đa: 150,000 mPas
- Momen xoắc cực đại: 500 Ncm
- Dải tốc độ quay: 50 ~ 1,000 vòng/phút
- Độ phân giải: Hiển thị: 1 vòng/phút. Điều khiển: 1 vòng/phút.
- Thời gian cài đặt tối đa: 99 giờ 59 phút (chạy liên tục). Báo lỗi và hết thời gian cài đặt.
- Bộ điều khiển kỹ thuật số Feedback.
- Màn hình hiển thị LCD chức năng nền sáng.
- Công suất động cơ (vào/ra): 130/120W, 1/6 HP
- Chức năng an toàn: bảo vệ quá nhiệt cho động cơ
- Đường kính Chuck grip: 6~12mm
- Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động: 0~40°C, 80%
- Chất liệu: ABS và nhôm
- Kích thước và trọng lượng: 155 x 230 x h110 mm. 4 kg
- Kích thước và trọng lượng vận chuyển: 580 x 340 x h230 mm. 8kg
- Công suất tiêu thụ: 120 W
- Nguồn điện: 1 pha, AC 230V, 50/60Hz
Cung cấp bao gồm:
- 01 máy khuấy đũa HT-120T-SET
- 01 cánh khuấy từ thép không rỉ (Rod Ø10 x L650mm, 4 cánh chém Ø90mm)