Máy khuấy đũa Hàn Quốc 10 lít HS-50A-SET
MODEL: HS-50A-SET 0947166718 Mr.Tráng
0 đ
0VNDCó hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Máy khuấy đũa Daihan
Model: HS-50A-SET
Hãng: Daihan – Hàn Quốc
Sản xuất tại Hàn Quốc
Giới thiệu:
- Chứng nhận CE
- Bảo hiểm PL (trách nhiệm với sản phẩm)
- Đảm bảo độ chính xác của giá trị tốc độ vòng/phút tối ưu: Tốc độ khuấy ổn định.
- Đường kính trục khuấy (Push-Through): ≤8mm
- Lý tưởng cho việc nâng hoặc hạ các trục khuấy không cần duy chuyển đầu động cơ
- Điều chỉnh chiều cao cánh khuấy
- Phù hợp với dung dịch có độ nhớt thấp và trung bình
- Vận hành êm, dễ dàng thay đổi tốc độ trong khi máy đang chạy
- Dễ dàng sử dụng phím quay số (Dial) để điều chỉnh tốc độ quay
- Chuck là từ thép không rỉ, đường kính 3~10mm
Thông số kỹ thuật:
- Dung tích khuấy tối đa: 10 lít (nước)
- Độ nhớt tối đa: 10,000 mPas
- Momen xoắc cực đại: 85Ncm
- Dải tốc độ quay: 0 ~ 3,000 vòng/phút
- Động cơ: DC Direct Driven
- Công suất động cơ (vào/ra): 83/75W, 1/10HP
- Bộ điều khiển Analog
- Chức năng an toàn: bảo vệ quá nhiệt cho động cơ
- Đường kính Chuck grip: 3~10mm
- Đường kính trục cánh (Push-Through): ≤8mm
- Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động: 0~40°C, 80%
- Chất liệu: ABS và nhôm
- Kích thước và trọng lượng: 90 x 145 x h180mm. 4.5kg
- Kích thước và trọng lượng vận chuyển: 320x300xh180 mm. 5kg
- Công suất tiêu thụ: 85W
- Nguồn điện: 1 pha, AC 230V, 50/60Hz
Cung cấp bao gồm:
- 01 máy khuấy đũa HS-50A-SET
- 01 cánh khuấy làm từ thép không rỉ (kích thước trục Ø8 x L500mm, 3 cánh chém Ø50mm)